Wannan sabon aikin TV tare da Glafira Tarkhanova a cikin taken taken ya zama fim ɗin gaske. Kuma yanzu, bayan kallon lokaci na 1, masu kallo suna so su ga hotuna daga yin fim ɗin fim ɗin "Ferrywoman" (2020) kuma su gano inda aka yi fim ɗin ɓangarori da yawa, a wane gari ne babban harbi ya gudana, da kuma abin da kogi yake gudana a waɗannan wuraren. Fans suna da sha'awar musamman da sunan kogin, saboda ya zama ɓangare na jerin.
Makirci
Don neman ingantacciyar rayuwa, dangin Titov sun dawo daga Moscow zuwa ƙasarsu ta asali - garin Izluchinsk. Amma har ma a nan Titov ba su sami farin ciki ba, amma kawai suna shiga cikin tarihin baƙon laifi. Nan da nan da isowar dangin, an sami gawar wani jirgin ruwa da aka kashe a cikin birni. Amma ana zargin Nadia, babban jarumin shirin, da kisansa. Bayan shafe shekaru da yawa a kurkuku, yarinyar ta dawo cikin rayuwar yau da kullun kuma ta zama sabon jirgin ruwa.
Wurin samarwa da ado
Yin fim ɗin fim ɗin "Ferryman" ya fara ne a cikin 2019. Maxim Demchenko ne ya jagoranci aikin (Guardian Angel, ,aliban Makaranta, Firstaunar Farko). Kuma gabatarwarsa ta gudana a tashar Russia -1 TV a watan Maris 30, 2020.
Ba shi yiwuwa a faɗi tabbatacce a cikin wane gari aka yi babban harbin. Bayan haka, ana yin fim ɗin a wurare da yawa a lokaci ɗaya: a Veliky Novgorod da Novaya Derevnya, wani yanki a cikin yankin Novgorod. Af, an ɗauki dogon lokaci kafin a zaɓi wuri don samarwa. Crewungiyoyin fim ɗin sun bukaci wurin da za a yi fim ɗin ya kasance kusa da ƙaramin tafki, kuma yanayin da ke kusa ya zama kyakkyawa.
Maxim Demchenko ya ce:
“Muna neman sahihin wuri don baje kolin kyakkyawan garin lardin. Na zamani, mai tsabta, mai dadi ... "
Demchenko ya kuma ce bayanin da hotunan aikin ya kamata ya jagoranci masu kallo zuwa ga babban ra'ayin jerin. A cewar darektan, fim ɗin ya faɗi game da jin daɗin gaske, kuma tafiyar babban jigon tare da kogin yana kai ta ga mafi mahimmanci a rayuwa - don ƙauna.
Wani kogi ne aka harba? Wurin da aka nuna fim ɗin a cikin garin Izluchinsk, da kuma fim ɗin tare da jirgin ruwan, ƙauyen Maly Volkhovets ne. Yana kusa da wannan ƙauyen inda sansanin yan fim ɗin yake. Hukumomin yankin Novgorod sun taimaka matuka wajen aiwatar da aikin, cire shingen gudanarwa da nuna himma.
Ba da daɗewa ba don ƙirƙirar shimfidar wuri - misali, an gina jirgin ruwan fim ɗin a cikin 'yan kwanaki kaɗan. Hakanan, an gina maraƙi da tasha a cikin ɗan gajeren lokaci. Amma yanayin bai yiwa 'yan fim ba. Yadda mutane suka yi fim a cikin irin wannan mummunan yanayin har yanzu ba a sani ba. Saman tana lulluɓe da baƙin gizagizai koyaushe, kuma a wasu lokutan ruwan sama yake yi duk rana. Masu zane-zane da suttura sun kasance a shirye don komai, sabili da haka sun kawo abubuwa duka a cikin yanayi mai ɗumi da kuma cikin yanayin sanyi.
Inda, wato a wane gari ne, aka ɗauki fim ɗin "The Ferrywoman" (2020), kuma wane kogi ne ke gudana a cikin jerin, da hotuna daga harbi - duk wannan ya daɗe yana da sha'awar masu kallon wannan aikin talabijin. Wuraren da za a yi fim ɗin sun kasance wurare masu ban sha’awa na yankin Novgorod, kuma ana iya kallon tef ɗin ba kawai don ƙulli mai kyau ba, amma kuma saboda kyawawan shimfidar wurare.