"Naruto" labari ne mai ban sha'awa game da ban dariya, amma mai ban sha'awa kuma mai karfin sha'awa - Naruto Uzumaki. Wani mawuyacin hali na ƙuruciya ya daidaita yanayin sa. Duk rayuwarsa yayi aiki, ya bunkasa kuma yayi kokarin cimma burinsa - ya zama Hokage (shugaba) na ƙauyensa. Wannan zane mai ban dariya gaba ɗaya yana da alaƙa da taken ninja, yaƙe-yaƙe na almara da fa'idodi. Yawancin yara da manya suna son asalin asali, yawan magoya baya har yanzu suna da ban mamaki. Mun gabatar da hankalin ku saman 7 anime kama a cikin mãkirci zuwa almara jerin Naruto majigin yara, sanyawa a cikin jeri zai kasance ne ta hanyar kimantawa.
Mafarauta x Mafarauci
- Salo: Adventure, Comedy
- Kimantawa: KinoPoisk - 7.37
Anime ya fada game da duniyar da akwai wasu kungiyoyi na Mafarauta. Amma don shiga cikin sahun su, har yanzu kuna buƙatar samun lasisi. Tana da gata da dama - ikon tafiya kyauta tare da fitattun mutane cikin sauki da zirga-zirga, samun bayanan sirri da kuma damar karbar rancen kudade masu yawa daga dukkan bankunan duniya.
Irin waɗannan kyaututtukan suna jawo hankalin masu nema da yawa, don haka kowace shekara ana gudanar da jarrabawa a wani kwanan wata kuma an zaɓi waɗanda suka cancanta kuma masu ƙarfi.
Babban halayen shine Gon Freeks, mutumin da yake burin zama Mafarauci da saduwa da mahaifinsa, wanda ya bar iyalinsa shekaru da yawa da suka gabata don mafarki. Ya fara tafiya, ya sami abokai na gaske kuma ya tafi burinsa.
Blue Exorcist / Ao babu Ekusoshisuto
- Salo: kasada, fantasy
- Kimantawa: IMDb - 7.50
Jarumin wannan labarin shine mai zagin Rin Okumura. Tun yarinta, matsaloli suka biyo baya a kan dugadugansa, ba ranar da ta wuce ba tare da faɗa ko jayayya ba. Ba ya yarda da dokoki kuma yana mai da martani sosai ga duk wani suka.
Mutumin da zai iya sarrafa Rin ko ta yaya ɗan uwansa ne Yukio. Babban akasin haka: nutsuwa, mai hankali da kai-tsaye.
'Yan uwan sun rayu a gidan sufi tun suna yara. Wani firist na yankin ya ɗauke su bayan wani mummunan al'amari. Yayi alƙawarin ɗaga su su zama mutane na gari. Amma halin mutanen gari game da samari, kuma musamman ga Rin, ba shi da kirki. Yawancinsu suna ɗaukarsa aljannu ne, kuma kawai an guji Yukio. A wani lokaci, rayuwar matasa ta canza sosai. Abubuwan da ke faruwa suna gudana cikin tsananin gudu. Kuma abin da ya faru daidai, zaku iya gano ta kallon wannan jerin masu kayatarwa.
Fairy Tail
- Salo: Fantasy, Adventure
- Kimantawa: IMDb - 8.00
Abubuwan da suka faru a wannan wasan kwaikwayon suna faruwa ne a cikin duniyar da ke cike da sihiri da baƙon halittu. Kowane hali yana da nasa ikon na musamman kuma yana amfani da shi kowace rana.
Wannan duniya ta kasu kashi zuwa manyan kasashe. Kowannensu yana da ƙungiyoyi da yawa na kansa. Sun bambanta da juna a cikin nau'i. Misali, haske da duhu, waɗanda aka yi amfani da su ta hanyar sihiri, shahararru da sauran fannoni.
Kungiyoyin gwagwarmaya sunyi kokarin taimakawa mutanen gari, suna kammala ayyuka daban-daban, ta amfani da tsafi.
Fairy Tail sanannen Kungiya ce ta masu sihiri mayaudara. Membobinta sun shahara saboda ƙarfinsu, rashin kulawa da yawan faɗawa cikin matsaloli iri daban-daban da mawuyacin yanayi. Girman waɗannan matsalolin wani lokaci abin ban mamaki ne, suna iya "ɓata garin" lalata birnin, don haka haifar da matsaloli ga Babban Majallar Sihiri. Katun yana da mutunci, mai yawa kuma yana da makirci mai ban dariya. Ofaya daga cikin mafi kyawun wasan kwaikwayo, mai kama da yanayi da makirci ga Naruto. Ya dace da yara, da raha da kuma lokacin raha kuma zai zama mai daɗi ga manya.
Bleach
- Salo: Fantasy, Adventure, Action, Comedy
- Kimantawa: IMDb - 8.10
Labarin wannan wasan kwaikwayo game da rayuwar wani saurayin Jafan ne, Kurosaki Ichigo. Yana zuwa makaranta, yana shiga wasanni. Komai na tafiya kamar yadda aka saba: makaranta, gida, abokai. Amma akwai bambanci guda ɗaya: daga yarinta, yana lura da rayukan mutanen da suka mutu a kusa da shi, yana jin su kuma yana iya magana da su. Mahaifinsa yana matukar kaunar dansa tilo, amma saboda taurin kai da rikitarwa, Ichigo yakan buge shi da yawa.
Wata rana da yamma baƙo ya ziyarci gidan matashin - wani dattijo sanye da baƙar kimono. Kasancewar baƙo a cikin ɗakin sa yana ba da mamaki ga Kurosaki kuma ya mai da martani kaɗan kaɗan amma dai-dai a irin wannan yanayin. Sanin dabarun kare kai, sai yaron ya tura mai kutse ta baya. A wannan lokacin ne ya zama mabuɗin rayuwarsa. Jerin abubuwan ban mamaki, masu ban sha'awa sun canza rayuwarsa kuma sun kawo ɗan barkono barkono zuwa kwanakin auna.
Zunubai Guda Bakwai / Nanatsu babu Taizai: Zunubai Bakwai Masu Gaggawa
- Salo: Fantasy, Adventure, Comedy, Shounen
- Kimantawa: IMDb - 8.20
Makirci, makirci da yaudara sun zama ruwan dare a Masarautar Burtaniya. Theasar da take da ƙarfi sau ɗaya tana fama da kararraki na ciki da yaƙi. An zargi shahararren umarnin nan da ake kira "The Bakwai Masu Zunubai Bakwai" da cin amanar kasa, dalilin yin hakan shi ne kwace da sauya mulki a jihar. Amintattun mutanen sarki daga Dokar Mai Tsarki, bisa umarnin Mai Martaba, sun kashe 'yan tawayen. Amma wadanda suka ci nasara suna rubuta tarihi, kuma ba komai ke da launi kamar yadda masu shela ke fadawa talakawa ba.
Murnar nasara ba ta daɗe ba, saboda masarautar ta yi kuskure a zaɓinsa, ya amince da mutanen da ba daidai ba kuma ya ci gaba da jita-jitar ƙarya. Ya biya diyya don kuskurensa. Hakikanin masu ridda sun kasance Knights Holy, sun kashe mai mulkin kuma sun kafa mulkin kama karya.
Gimbiya Elizabeth ce kawai ta tsira. Ta dukufa ne domin isar wa mutane gaskiyar rikice rikicen da ke faruwa a cikin fadar. Ba da daɗewa ba yarinyar ta fahimci cewa ba a kashe duka jarumai na "Zunubai Masu Zunubi Bakwai" ba, suna raye kuma suna ɓoye a sassa daban-daban na duniya. Fata don kyakkyawar makoma tana raye, Elizabeth ta yanke shawarar zuwa neman mayaƙan.
An saki ci gaban wannan hoton a wannan shekara. Sabbin zane-zane na zamani sun gamsar da ido, anime yayi kama da Naruto, amma yana da yanayin kansa.
Cikakken Masanin Alchemist
- Salo: Fantasy, Adventure, Action, Comedy
- Kimantawa: IMDb - 8.60
Sun keta babban dokar duniyar su. Bayan duk wannan, alchemy ba aljana bace. Kowane buƙata ko aiki yana da wasu sakamako. Don samun abin da kuke so, dole ne da farko ku ba da wani abu mai mahimmanci, kwatankwacin sakamako. Babban haruffan Alphonse da Edward Elric 'yan shekaru 11 ne kawai lokacin da suka yanke shawarar sakaci cewa sun riga sun isa wannan ilimin kuma tare da taimakon sa zasu iya rayar da mahaifiyarsu.
Amma butulcin 'yan uwan ya yi musu mummunan raha: komai ya tafi daidai ba kamar yadda aka tsara na farko ba. Alchemy ya kusan kashe yara masu girman kai. A lokacin ibadar, jikin Alphonse ya mutu, amma Edward, tare da ƙarfinsa na ƙarshe, ya rasa hannu da ƙafa, yana ƙoƙarin ceton ran ɗan'uwansa. Ya sanya shi a cikin kayan yaki na dā - shine kawai zaɓin don aƙalla ɗan rayuwar duniya.
Bayan wani lokaci, sai su bar garin, wanda ke tunatar da su irin bala'in da ya faru. Yaran suna ƙoƙari da dukkan ƙarfinsu don dawo da bayyanar da suka ɓace, amma saboda wannan suna buƙatar sabon ilimi, abubuwan almara da iko. Shin tafiyar tasu zata kawo abinda suke bukata? Ko kuma gaskiyar zata kasance daban.
Babban Kush / Piece ɗaya
- Salo: Fantasy, Action, Drama, Comedy
- Kimantawa: IMDb - 8.70
Paya daga cikin Abun dariya ne mai ban dariya game da rayuwa da abubuwan da ke faruwa na ɓarayin teku. Jarumin wannan taken yana mafarkin zama shugaban dukkan yan fashin teku. Don cimma wannan burin, ya tara ƙungiyar motley.
Kowannensu yana da nasa tarihin da halaye, halaye da halaye. Abin ban mamaki - rabin masu jirgin ruwa da aka zaba ba su da abokai da yanayin kasa, tafiyar ya kamata ta zama mai ban sha'awa.
Kamfanin yana tafiya cikin teku don neman ɓoyayyun dukiyar. Suna ƙoƙarin shawo kan matsaloli da matsaloli a hanya tare da murmushi da dariya. Wasu lokuta yana aiki, amma akwai lokuta na cizon yatsa. Anime yana koyar da yin imani da kanku, duk da matsalolin da ke kunno kai, kuma ku ci gaba. Wannan wasan kwaikwayon mai nishadantarwa kuma mai saukin karantawa zai kayatar da ku kuma ya haskaka ku tare da yanayin rana.
A sama an ba da shawarar saman mafi kyawun wasan kwaikwayo kwatankwacin "Naruto", kowane fim ya cancanci matsayinsa a cikin jerin, tabbas sun cancanci kallo. Duk jerin suna da masoyan su, saboda wasu daga cikinsu ana iya ɗaukar su kamar na gargajiya. Kowa zai sami abin da yake so.