Fim ɗin game da sabon Terminator an sake shi watanni biyu da suka gabata, kodayake ƙimantawar sa ba ta da yawa, har yanzu ina so in ga yadda ɗayan fim ɗin da aka fi so na shekarun 90 ya ci gaba. Duk da cewa wannan ɓangaren ya yi watsi da komai, farawa da na uku, kawai yana ci gaba da ba da labarin abubuwan da suka faru ne bayan na biyu. Har ma sun kira tsofaffi Arnold da Linda, kuma dukansu, suna yin hukunci daga fim, suna cikin yanayi mai kyau. Amma ba batun su bane.
Ban taɓa ganin fim mafi ƙasƙanci ba a cikin 2019 da suka gabata, kuma kawai ba zan iya tunani ba. Ta yaya za ku harbe wannan, da sanin cewa finafinan da suka gabata cikakkun maganganu ne. Shin daraktoci, marubutan allo, furodusoshi ba sa koya daga kuskure? Shin akwai wawaye a cikin masu yin fim? A bayyane, eh.
Tare da ɗan wasan da ya buga John Connor a ƙuruciyarsa, komai ya bayyana. Ya girma, ya sha kansa har ya mutu, ya sha sigari, ba lallai ba ne a maye gurbinsa da zane-zanen kwamfuta, kawai za a iya kiran wani ɗan wasan kwaikwayo. Me yasa ake yin labarin iri ɗaya, amma game da sabon mutum, kuma ya haɓaka abubuwan da ake bin su ta hanyar "mummunan mai ƙarewa" don manyan haruffa tare da "mai kyau mai kawo ƙarshen", kuma ya ƙare a wasu masana'anta, kuma abin ba'a? Bugu da ƙari, kowane ɓangare daban-daban ya fi muni fiye da kowane ɓangare na biyu.
Wurin bayyanar Sarah Connor ya kasance abin dariya musamman, mai ban dariya da sauƙi, kamar yadda suke faɗi "ta hanyar kwarewa", fama da makamai. Don haka babu wani soja a fina-finan Hollywood da yake da bindiga.
"Tatsuniya mafi muni a tarihi" - Bana jin tsoron waɗannan kalmomin masu ƙarfi. Haka ne, tatsuniya, ba ƙari, daga fim akwai abubuwan musamman na musamman, wanda, ƙari, ba su kai matsayin ba. Na yi matukar damuwa saboda ina matukar son jin dadin wani tsohon fim da aka manta da shi.
Cikakkun bayanai game da fim din
Mawallafi: Valerik Prikolistov